Primera B
ผลการแข่งขัน
CHILE: Primera B | |||
Round 11 | |||
07/05 - 05:00 | La Serena | 2 : 1 | San Marcos de Arica |
06/05 - 04:30 | เรนเจอส์ | 2 : 3 | Curico Unido |
05/05 - 23:30 | Antofagasta | 1 : 2 | Limache |
05/05 - 07:00 | San Luis | 1 : 0 | Recoleta |
05/05 - 04:30 | U. De Concepcion | 2 : 1 | San Felipe |
05/05 - 02:00 | S. Morning | 1 : 1 | S. Wanderers |
04/05 - 23:30 | Deportes Temuco | 1 : 1 | CD Santa Cruz |
04/05 - 23:30 | Magallanes | 3 : 0 | Barnechea |
Round 10 | |||
29/04 - 05:00 | San Felipe | 1 : 2 | เรนเจอส์ |
28/04 - 23:30 | Recoleta | 0 : 1 | Magallanes |
28/04 - 07:00 | San Marcos de Arica | 1 : 4 | Barnechea |
28/04 - 04:30 | Curico Unido | 0 : 0 | Deportes Temuco |
28/04 - 04:30 | S. Morning | 2 : 1 | U. De Concepcion |
28/04 - 02:00 | CD Santa Cruz | 2 : 1 | Antofagasta |
โปรแกรมการแข่งขัน
CHILE: Primera B | |||
Round 1 | |||
09/05 - 06:00 | San Luis | VS | U. De Concepcion |
Round 12 | |||
12/05 - 02:00 | Magallanes | VS | Limache |
12/05 - 07:00 | San Marcos de Arica | VS | S. Wanderers |
12/05 - 23:30 | Barnechea | VS | Antofagasta |
12/05 - 23:30 | Recoleta | VS | La Serena |
13/05 - 04:30 | Curico Unido | VS | San Luis |
14/05 - 05:00 | U. De Concepcion | VS | Deportes Temuco |
14/05 - 07:30 | CD Santa Cruz | VS | เรนเจอส์ |
Round 13 | |||
18/05 - 23:00 | La Serena | VS | San Felipe |
19/05 - 02:00 | Deportes Temuco | VS | Barnechea |
19/05 - 07:00 | San Luis | VS | CD Santa Cruz |
19/05 - 23:30 | Antofagasta | VS | Magallanes |
20/05 - 02:00 | S. Morning | VS | Recoleta |
20/05 - 04:30 | S. Wanderers | VS | Curico Unido |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Primera Division | La Serena | 11 | 8 | 1 | 2 | 15 | 8 | 7 | 25 | |
2. Promotion - Primera B (Relegation - Play Offs: ) | Limache | 10 | 7 | 1 | 2 | 21 | 9 | 12 | 22 | |
3. Promotion - Primera B (Relegation - Play Offs: ) | Rangers | 11 | 7 | 1 | 3 | 16 | 10 | 6 | 22 | |
4. Promotion - Primera B (Relegation - Play Offs: ) | Magallanes | 11 | 6 | 1 | 4 | 17 | 11 | 6 | 19 | |
5. Promotion - Primera B (Relegation - Play Offs: ) | Barnechea | 11 | 5 | 3 | 3 | 18 | 15 | 3 | 18 | |
6. Promotion - Primera B (Relegation - Play Offs: ) | CD Santa Cruz | 11 | 5 | 2 | 4 | 18 | 18 | 0 | 17 | |
7. Promotion - Primera B (Relegation - Play Offs: ) | Antofagasta | 11 | 5 | 1 | 5 | 17 | 14 | 3 | 16 | |
8. Promotion - Primera B (Relegation - Play Offs: ) | San Luis | 9 | 5 | 1 | 3 | 16 | 17 | -1 | 16 | |
9. | Recoleta | 11 | 5 | 0 | 6 | 12 | 15 | -3 | 15 | |
10. | S. Morning | 10 | 4 | 2 | 4 | 14 | 12 | 2 | 14 | |
11. | San Marcos de Arica | 11 | 4 | 0 | 7 | 15 | 17 | -2 | 12 | |
12. | S. Wanderers | 10 | 3 | 3 | 4 | 14 | 16 | -2 | 12 | |
13. | U. De Concepcion | 10 | 4 | 0 | 6 | 9 | 16 | -7 | 12 | |
14. | Curico Unido | 11 | 3 | 2 | 6 | 10 | 16 | -6 | 11 | |
15. | Deportes Temuco | 11 | 3 | 2 | 6 | 10 | 16 | -6 | 11 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Larrivey J. | Magallanes | 8 | 0 |
2. | Altamirano L. | La Serena | 6 | 0 |
2. | Da Silva N. | Limache | 6 | 0 |
4. | Caballero M. | San Luis | 5 | 0 |
4. | Juarez F. | Limache | 5 | 0 |
4. | Paredes R. | S. Morning | 5 | 0 |
4. | Salgado H. | Barnechea | 5 | 0 |
4. | Suazo H. | San Luis | 5 | 0 |
4. | Tapia Paez G. | Barnechea | 5 | 0 |
10. | Parada S. | Curico Unido | 4 | 0 |
11. | Acevedo L. | Deportes Temuco | 3 | 0 |