Club Friendly
ผลการแข่งขัน
WORLD: Club Friendly | |||
18/03 - 22:30 | Strindheim (Nor) | 8 : 2 | Rosenborg 2 (Nor) |
18/03 - 00:00 | Viking (Nor) | 2 : 0 | Haugesund (Nor) |
17/03 - 22:30 | Oster (Swe) | 2 : 0 | Oskarshamn (Swe) |
17/03 - 22:00 | Ranheim (Nor) | 3 : 0 | Stjordals Blink (Nor) |
17/03 - 20:00 | Oster (Swe) | 3 : 1 | Rappe GOIF (Swe) |
17/03 - 20:00 | Ranheim (Nor) | 1 : 0 | Stjordals Blink (Nor) |
17/03 - 20:00 | Sandviken (Swe) | 4 : 3 | Sollentuna (Swe) |
17/03 - 20:00 | Ull/Kisa (Nor) | 3 : 1 | Orn (Nor) |
17/03 - 20:00 | Valerenga (Nor) | 3 : 1 | Tromso (Nor) |
17/03 - 20:00 | Vasteras SK (Swe) | 2 : 2 | Orebro (Swe) |
17/03 - 19:00 | Orgryte (Swe) | 0 : 0 | Moss (Nor) |
17/03 - 19:00 | Tampere Utd (Fin) | 2 : 2 | Jazz Pori (Fin) |
17/03 - 18:00 | Yenisey 2 (Rus) | 1 : 3 | Ryazan (Rus) |
17/03 - 17:30 | โรเซนบอร์ก (Nor) | 2 : 0 | Nardo (Nor) |
17/03 - 17:15 | OLS Oulu (Fin) | 2 : 0 | KPV Kokkola (Fin) |
17/03 - 00:45 | HJS (Fin) | 1 : 5 | Haka (Fin) |
17/03 - 00:00 | PK-35 (Fin) | 4 : 1 | JaPS (Fin) |
16/03 - 23:00 | Traeff (Nor) | 2 : 1 | Andalsnes (Nor) |
16/03 - 22:30 | Umea FC (Swe) | 2 : 2 | Boden (Swe) |
16/03 - 22:00 | Mjondalen (Nor) | 0 : 4 | Lyn (Nor) |
16/03 - 22:00 | SJK (Fin) | 2 : 1 | Mariehamn (Fin) |
16/03 - 21:00 | Fredrikstad (Nor) | 1 : 1 | KFUM Oslo (Nor) |
16/03 - 21:00 | HamKam (Nor) | 0 : 0 | ชาร์ปบอร์ก 08 (Nor) |
16/03 - 21:00 | Ostersund (Swe) | 1 : 0 | Gefle (Swe) |
16/03 - 21:00 | Start (Nor) | 3 : 2 | Sandnes (Nor) |
16/03 - 20:00 | Donau Klagenfurt (Aut) | 1 : 3 | Volkermarkt (Aut) |
16/03 - 20:00 | Helsingborg (Swe) | 2 : 1 | Falkenberg (Swe) |
16/03 - 20:00 | Lysekloster (Nor) | 1 : 1 | Sotra (Nor) |
16/03 - 20:00 | Norrkoping (Swe) | 1 : 1 | Varnamo (Swe) |
16/03 - 20:00 | Pitea (Swe) | 0 : 0 | IFK Lulea (Swe) |
16/03 - 20:00 | Raufoss (Nor) | 1 : 5 | Sogndal (Nor) |
16/03 - 20:00 | Stabaek (Nor) | 2 : 2 | Kongsvinger (Nor) |
16/03 - 20:00 | Taby (Swe) | 2 : 2 | Stocksund (Swe) |
16/03 - 19:30 | MyPa (Fin) | 0 : 2 | PEPO (Fin) |
16/03 - 19:00 | Angelholm (Swe) | 0 : 0 | Torns (Swe) |
16/03 - 19:00 | Assyriska FF (Swe) | 0 : 4 | Hammarby TFF (Swe) |
16/03 - 19:00 | GAIS (Swe) | 1 : 0 | Landskrona (Swe) |
16/03 - 19:00 | Hacken (Swe) | 1 : 3 | Elfsborg (Swe) |
16/03 - 19:00 | Inter Turku (Fin) | 2 : 0 | Ilves (Fin) |
16/03 - 19:00 | Karlstad (Swe) | 3 : 0 | Ljungskile (Swe) |
16/03 - 19:00 | NJS (Fin) | 0 : 1 | Klubi 04 (Fin) |
16/03 - 19:00 | Norrby (Swe) | 2 : 1 | Qviding (Swe) |
16/03 - 19:00 | Orebro Syr. (Swe) | 5 : 1 | Atvidaberg (Swe) |
16/03 - 19:00 | SJK Akatemia (Fin) | 3 : 2 | VIFK (Fin) |
16/03 - 19:00 | Skovde AIK (Swe) | 1 : 0 | Oddevold (Swe) |
16/03 - 19:00 | Trelleborg (Swe) | 1 : 1 | Jonkoping (Swe) |
16/03 - 19:00 | Trollhattan (Swe) | 1 : 0 | IFK Skovde (Swe) |
16/03 - 18:00 | Lillestrom (Nor) | 2 : 1 | Odd (Nor) |
16/03 - 18:00 | Sundby (Den) | 1 : 0 | Bronshoj (Den) |
16/03 - 18:00 | Tvaaker (Swe) | 6 : 0 | Frolunda (Swe) |
16/03 - 17:15 | Mikkeli (Fin) | 1 : 1 | Vaajakoski (Fin) |
16/03 - 16:00 | TPS (Fin) | 2 : 0 | Gnistan (Fin) |
โปรแกรมการแข่งขัน
WORLD: Club Friendly | |||
19/03 - 18:00 | Stromsgodset (Nor) | VS | Sandefjord (Nor) |
19/03 - 20:30 | โมลด์ (Nor) | VS | Brann (Nor) |
20/03 - 19:00 | Inter Turku (Fin) | VS | Haka (Fin) |
20/03 - 20:00 | Molde 2 (Nor) | VS | Brattvag (Nor) |
21/03 - 18:00 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (Ger) | VS | Magdeburg (Ger) |
21/03 - 19:30 | สตุ๊ตการ์ต (Ger) | VS | Elversberg (Ger) |
21/03 - 21:00 | SK Rapid (Aut) | VS | First Vienna (Aut) |
22/03 - 01:00 | Stromsgodset 2 (Nor) | VS | Eik-Tonsberg (Nor) |
22/03 - 01:00 | Varnamo (Swe) | VS | Utsikten (Swe) |
22/03 - 18:00 | Hacken (Swe) | VS | Naestved (Den) |
22/03 - 18:30 | Wisla (Pol) | VS | S. Rzeszow (Pol) |
22/03 - 20:00 | Djurgarden (Swe) | VS | Orebro (Swe) |
22/03 - 23:00 | Mariehamn (Fin) | VS | TPS (Fin) |
22/03 - 23:00 | Start (Nor) | VS | Flekkeroy (Nor) |
23/03 - 00:00 | Elfsborg (Swe) | VS | Halmstad (Swe) |
23/03 - 17:00 | P-Iirot Rauma (Fin) | VS | Tampere Utd (Fin) |
23/03 - 18:00 | Angelholm (Swe) | VS | Tvaaker (Swe) |
23/03 - 18:00 | Ljungskile (Swe) | VS | Grebbestad (Swe) |
23/03 - 18:00 | SalPa (Fin) | VS | Ekenas (Fin) |
23/03 - 18:00 | Skovde AIK (Swe) | VS | Ostersund (Swe) |
23/03 - 18:30 | Karlbergs (Swe) | VS | Stocksund (Swe) |
23/03 - 19:00 | Assyriska FF (Swe) | VS | Jarfalla (Swe) |
23/03 - 19:00 | Degerfors (Swe) | VS | Karlstad (Swe) |
23/03 - 19:00 | Hammarby (Swe) | VS | KuPS (Fin) |
23/03 - 19:00 | Jonkoping (Swe) | VS | Orebro Syr. (Swe) |
23/03 - 19:00 | Lahti (Fin) | VS | Mikkeli (Fin) |
23/03 - 19:00 | Lunds (Swe) | VS | Hogaborgs (Swe) |
23/03 - 19:00 | Norrby (Swe) | VS | Oddevold (Swe) |
23/03 - 19:00 | Notodden (Nor) | VS | Pors (Nor) |
23/03 - 19:00 | Stord (Nor) | VS | Fana (Nor) |
23/03 - 19:00 | Strommen (Nor) | VS | Kvik Halden (Nor) |
23/03 - 19:00 | Torns (Swe) | VS | Hassleholms IF (Swe) |
23/03 - 19:00 | Trollhattan (Swe) | VS | Gauthiod (Swe) |
23/03 - 19:00 | Tromso (Nor) | VS | HamKam (Nor) |
23/03 - 19:00 | Vasteras SK (Swe) | VS | Sandviken (Swe) |
23/03 - 19:45 | Vasalund (Swe) | VS | Enskede (Swe) |
23/03 - 20:00 | โบโด กลิมท์ (Nor) | VS | โมลด์ (Nor) |
23/03 - 20:00 | Brommapojkarna (Swe) | VS | Sundsvall (Swe) |
23/03 - 20:00 | Falkenberg (Swe) | VS | Torslanda (Swe) |
23/03 - 20:00 | GAIS (Swe) | VS | Varberg (Swe) |
23/03 - 20:00 | Gefle (Swe) | VS | Norrkoping (Swe) |
23/03 - 20:00 | Goteborg (Swe) | VS | ชาร์ปบอร์ก 08 (Nor) |
23/03 - 20:00 | Helsingborg (Swe) | VS | Orgryte (Swe) |
23/03 - 20:00 | Ilves (Fin) | VS | VPS (Fin) |
23/03 - 20:00 | KFUM Oslo (Nor) | VS | Lyn (Nor) |
23/03 - 20:00 | Kjelsas (Nor) | VS | Raufoss (Nor) |
23/03 - 20:00 | Olympic (Swe) | VS | Astrio (Swe) |
23/03 - 20:00 | Oster (Swe) | VS | Kalmar (Swe) |
23/03 - 20:00 | PEPO (Fin) | VS | JIPPO (Fin) |
23/03 - 20:00 | RW Essen (Ger) | VS | Veres-Rivne (Ukr) |
23/03 - 20:00 | Sirius (Swe) | VS | Brage (Swe) |
23/03 - 20:00 | SK Gjovik-Lyn (Nor) | VS | Elverum (Nor) |
23/03 - 20:00 | Sollentuna (Swe) | VS | Lunds (Swe) |
23/03 - 20:00 | Sprint-Jeloy (Nor) | VS | Orn (Nor) |
23/03 - 20:00 | Stromsgodset (Nor) | VS | Fredrikstad (Nor) |
23/03 - 20:00 | Traeff (Nor) | VS | Volda TI (Nor) |
23/03 - 20:30 | Hammarby TFF (Swe) | VS | Taby (Swe) |
23/03 - 21:00 | Mjallby (Swe) | VS | Trelleborg (Swe) |
23/03 - 21:15 | Umea FC (Swe) | VS | Pitea (Swe) |
23/03 - 22:00 | Oskarshamn (Swe) | VS | Atvidaberg (Swe) |
23/03 - 22:15 | Stockholm Internazionale (Swe) | VS | Sollentuna (Swe) |
23/03 - 22:15 | Vaajakoski (Fin) | VS | JJK Jyvaskyla (Fin) |
23/03 - 23:00 | Sandnes (Nor) | VS | Bryne (Nor) |
24/03 - 00:00 | Aarau (Sui) | VS | Drita (Kos) |
24/03 - 01:00 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (Srb) | VS | เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (Rus) |