Srpska Liga - Vojvodina
ผลการแข่งขัน
SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina | |||
Round 19 | |||
24/03 - 21:00 | Podunavac Belegis | 2 : 2 | Jedinstvo SP |
24/03 - 21:00 | Tisa Adorjan | 1 : 3 | Zeleznicar Indjija |
24/03 - 17:00 | Dinamo Pancevo | 2 : 0 | Becej |
24/03 - 16:00 | Kabel Novi Sad | 1 : 1 | Omladinac NB |
23/03 - 21:00 | Backa | 2 : 3 | 1. Maj Ruma |
23/03 - 21:00 | Kikinda | 2 : 1 | Hajduk 1912 |
23/03 - 21:00 | Radnicki Zrenjanin | 3 : 1 | Borac Sajkas |
23/03 - 21:00 | Sloven Ruma | 3 : 0 | Naftagas |
Round 18 | |||
17/03 - 17:00 | Omladinac NB | 3 : 1 | Dinamo Pancevo |
17/03 - 17:00 | Zeleznicar Indjija | 5 : 0 | Kabel Novi Sad |
16/03 - 21:00 | 1. Maj Ruma | 1 : 2 | Tisa Adorjan |
16/03 - 21:00 | Becej | 0 : 1 | Podunavac Belegis |
16/03 - 21:00 | Hajduk 1912 | 0 : 0 | Sloven Ruma |
16/03 - 21:00 | Jedinstvo SP | 0 : 0 | Kikinda |
16/03 - 21:00 | Radnicki Zrenjanin | 3 : 0 | Backa |
โปรแกรมการแข่งขัน
SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina | |||
Round 20 | |||
30/03 - 22:00 | 1. Maj Ruma | VS | Radnicki Zrenjanin |
30/03 - 22:00 | Becej | VS | Kabel Novi Sad |
30/03 - 22:00 | Hajduk 1912 | VS | Podunavac Belegis |
30/03 - 22:00 | Jedinstvo SP | VS | Dinamo Pancevo |
30/03 - 22:00 | Naftagas | VS | Kikinda |
30/03 - 22:00 | Zeleznicar Indjija | VS | Backa |
31/03 - 21:00 | Borac Sajkas | VS | Sloven Ruma |
31/03 - 21:00 | Omladinac NB | VS | Tisa Adorjan |
Round 21 | |||
06/04 - 21:00 | Backa | VS | Omladinac NB |
06/04 - 21:00 | Kikinda | VS | Sloven Ruma |
06/04 - 21:00 | Radnicki Zrenjanin | VS | Zeleznicar Indjija |
07/04 - 15:00 | Kabel Novi Sad | VS | Jedinstvo SP |
07/04 - 21:00 | Dinamo Pancevo | VS | Hajduk 1912 |
07/04 - 21:00 | Podunavac Belegis | VS | Naftagas |
07/04 - 21:00 | Tisa Adorjan | VS | Becej |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Prva Liga | Sloven Ruma | 19 | 14 | 1 | 4 | 35 | 14 | 21 | 43 | |
2. | Zeleznicar Indjija | 19 | 12 | 5 | 2 | 36 | 11 | 25 | 41 | |
3. | Kikinda | 19 | 9 | 6 | 4 | 25 | 11 | 14 | 33 | |
4. | Omladinac NB | 19 | 9 | 3 | 7 | 20 | 21 | -1 | 30 | |
5. | Kabel Novi Sad | 19 | 7 | 8 | 4 | 27 | 21 | 6 | 29 | |
6. | Naftagas | 19 | 9 | 2 | 8 | 27 | 25 | 2 | 29 | |
7. | Radnicki Zrenjanin | 19 | 8 | 4 | 7 | 23 | 24 | -1 | 28 | |
8. | Dinamo Pancevo | 19 | 8 | 4 | 7 | 22 | 23 | -1 | 28 | |
9. | Podunavac Belegis | 19 | 6 | 9 | 4 | 20 | 16 | 4 | 27 | |
10. | Borac Sajkas | 19 | 7 | 4 | 8 | 19 | 21 | -2 | 25 | |
11. | Jedinstvo SP | 19 | 5 | 5 | 9 | 19 | 25 | -6 | 20 | |
12. | 1. Maj Ruma | 19 | 5 | 5 | 9 | 22 | 34 | -12 | 20 | |
13. | Becej | 19 | 6 | 1 | 12 | 17 | 34 | -17 | 19 | |
14. | Hajduk 1912 | 19 | 4 | 6 | 9 | 24 | 29 | -5 | 18 | |
15. Relegation | Tisa Adorjan | 19 | 6 | 0 | 13 | 24 | 33 | -9 | 18 |