III Liga - Group III
ผลการแข่งขัน
POLAND: III Liga - Group III | |||
Round 23 | |||
28/03 - 21:30 | Sleza Wroclaw | 1 : 1 | Zielona Gora |
Round 22 | |||
23/03 - 23:00 | Kluczbork | 1 : 0 | Jelenia Gora |
23/03 - 21:30 | Zielona Gora | 1 : 2 | Carina Gubin |
23/03 - 21:00 | Pawlowice | 1 : 1 | Unia Turza Slaska |
23/03 - 21:00 | Stilon Gorzow | 1 : 2 | Bielsko-Biala |
23/03 - 19:00 | Goczalkowice Zdroj | 2 : 1 | Polkowice |
23/03 - 18:00 | Bytom Odrzanski | 1 : 1 | Gwarek Tarnowskie Gory |
23/03 - 18:00 | Rakow II | 3 : 3 | Sleza Wroclaw |
23/03 - 18:00 | Slask Wroclaw II | 1 : 0 | Starowice Dolne |
Round 21 | |||
16/03 - 21:00 | Unia Turza Slaska | 1 : 1 | Slask Wroclaw II |
16/03 - 20:30 | Bielsko-Biala | 1 : 2 | Zielona Gora |
16/03 - 20:00 | Carina Gubin | 5 : 2 | Rakow II |
16/03 - 19:00 | Goczalkowice Zdroj | 1 : 1 | Gwarek Tarnowskie Gory |
16/03 - 19:00 | Starowice Dolne | 1 : 2 | Polkowice |
16/03 - 19:00 | Warta Gorzow | 0 : 4 | Kluczbork |
16/03 - 18:00 | Bytom Odrzanski | 0 : 1 | Gornik Zabrze II |
15/03 - 21:30 | Sleza Wroclaw | 2 : 2 | Pawlowice |
Round 21 | |||
16/03 - 21:00 | Unia Turza Slaska | 1 : 1 | Slask Wroclaw II |
16/03 - 20:30 | Bielsko-Biala | 1 : 2 | Zielona Gora |
16/03 - 20:00 | Carina Gubin | 5 : 2 | Rakow II |
16/03 - 19:00 | Goczalkowice Zdroj | 1 : 1 | Gwarek Tarnowskie Gory |
16/03 - 19:00 | Starowice Dolne | 1 : 2 | Polkowice |
16/03 - 19:00 | Warta Gorzow | 0 : 4 | Kluczbork |
16/03 - 18:00 | Bytom Odrzanski | 0 : 1 | Gornik Zabrze II |
15/03 - 21:30 | Sleza Wroclaw | 2 : 2 | Pawlowice |
10/03 - 19:00 | Gornik Zabrze II | 2 : 1 | Goczalkowice Zdroj |
โปรแกรมการแข่งขัน
POLAND: III Liga - Group III | |||
Round 23 | |||
29/03 - 19:00 | Gornik Zabrze II | VS | Kluczbork |
29/03 - 22:00 | Warta Gorzow | VS | Gwarek Tarnowskie Gory |
30/03 - 18:00 | Bytom Odrzanski | VS | Polkowice |
30/03 - 18:00 | Carina Gubin | VS | Stilon Gorzow |
30/03 - 19:00 | Bielsko-Biala | VS | Jelenia Gora |
30/03 - 19:00 | Goczalkowice Zdroj | VS | Slask Wroclaw II |
30/03 - 19:00 | Unia Turza Slaska | VS | Rakow II |
30/03 - 21:00 | Starowice Dolne | VS | Pawlowice |
Round 24 | |||
06/04 - 20:00 | Gwarek Tarnowskie Gory | VS | Gornik Zabrze II |
06/04 - 20:00 | Polkowice | VS | Warta Gorzow |
06/04 - 21:00 | Stilon Gorzow | VS | Sleza Wroclaw |
06/04 - 21:30 | Pawlowice | VS | Goczalkowice Zdroj |
06/04 - 22:00 | Jelenia Gora | VS | Carina Gubin |
06/04 - 22:00 | Kluczbork | VS | Bielsko-Biala |
06/04 - 22:00 | Zielona Gora | VS | Unia Turza Slaska |
07/04 - 17:00 | Slask Wroclaw II | VS | Bytom Odrzanski |
Round 24 | |||
06/04 - 20:00 | Gwarek Tarnowskie Gory | VS | Gornik Zabrze II |
06/04 - 20:00 | Polkowice | VS | Warta Gorzow |
06/04 - 21:00 | Stilon Gorzow | VS | Sleza Wroclaw |
06/04 - 21:30 | Pawlowice | VS | Goczalkowice Zdroj |
06/04 - 22:00 | Jelenia Gora | VS | Carina Gubin |
06/04 - 22:00 | Kluczbork | VS | Bielsko-Biala |
06/04 - 22:00 | Zielona Gora | VS | Unia Turza Slaska |
07/04 - 17:00 | Slask Wroclaw II | VS | Bytom Odrzanski |
12/04 - 20:30 | Sleza Wroclaw | VS | Jelenia Gora |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Division 2 | Bielsko-Biala | 22 | 15 | 3 | 4 | 52 | 23 | 29 | 48 | |
2. | Slask Wroclaw II | 22 | 14 | 6 | 2 | 52 | 23 | 29 | 48 | |
3. | Kluczbork | 22 | 14 | 5 | 3 | 39 | 19 | 20 | 47 | |
4. | Polkowice | 22 | 10 | 5 | 7 | 37 | 33 | 4 | 35 | |
5. | Zielona Gora | 23 | 10 | 5 | 8 | 35 | 32 | 3 | 35 | |
6. | Gornik Zabrze II | 22 | 10 | 4 | 8 | 39 | 32 | 7 | 34 | |
7. | Sleza Wroclaw | 23 | 9 | 6 | 8 | 48 | 45 | 3 | 33 | |
8. | Goczalkowice Zdroj | 22 | 9 | 5 | 8 | 32 | 24 | 8 | 32 | |
9. | Jelenia Gora | 22 | 9 | 5 | 8 | 31 | 32 | -1 | 32 | |
10. | Pawlowice | 22 | 8 | 7 | 7 | 34 | 35 | -1 | 31 | |
11. | Gwarek Tarnowskie Gory | 22 | 7 | 6 | 9 | 29 | 32 | -3 | 27 | |
12. | Stilon Gorzow | 22 | 6 | 6 | 10 | 27 | 31 | -4 | 24 | |
13. | Carina Gubin | 22 | 7 | 3 | 12 | 29 | 37 | -8 | 24 | |
14. | Unia Turza Slaska | 22 | 6 | 6 | 10 | 29 | 38 | -9 | 24 | |
15. | Bytom Odrzanski | 22 | 5 | 8 | 9 | 23 | 30 | -7 | 23 | |
16. Relegation | Warta Gorzow | 22 | 5 | 7 | 10 | 27 | 46 | -19 | 22 | |
17. Relegation | Rakow II | 22 | 4 | 5 | 13 | 31 | 52 | -21 | 17 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Swiderski D. | Bielsko-Biala | 14 | 0 |
2. | Hanzel D. | Pawlowice | 12 | 0 |
3. | Lutostanski J. | Slask Wroclaw II | 11 | 0 |
3. | Matuszewski D. | Carina Gubin | 11 | 0 |
5. | Pisarczuk R. | Sleza Wroclaw | 10 | 0 |
5. | Przybylski M. | Kluczbork | 10 | 0 |
7. | Baszak M. | Jelenia Gora | 9 | 0 |
7. | Mycan P. | Zielona Gora | 9 | 0 |
7. | Nagrodzki M. | Goczalkowice Zdroj | 9 | 0 |
10. | Rys J. | Polkowice | 8 | 0 |
10. | Wojciechowski P. | Sleza Wroclaw | 8 | 0 |
12. | Kaczor M. | Stilon Gorzow | 7 | 0 |