Liga Alef North
ผลการแข่งขัน
ISRAEL: Liga Alef North | |||
Round 28 | |||
19/04 - 17:40 | Hapoel Kaukab | 2 : 7 | Hapoel Bnei Zalfa |
19/04 - 17:40 | H. Migdal HaEmek | 1 : 3 | Hapoel Bueine |
19/04 - 17:40 | Ironi Baka | 2 : 0 | MS Tira |
19/04 - 17:40 | Ironi Nesher | 3 : 3 | Hapoel Kafr Kanna |
19/04 - 17:40 | Kiryat Yam | 1 : 1 | M. Kiryat Ata-Bialik |
19/04 - 17:40 | Maccabi Nujeidat Ahmad | 2 : 0 | M. Nazareth |
19/04 - 17:40 | Tayibe | 3 : 0 | Tzeirey Um El Fahem |
19/04 - 17:40 | Tzeirei Kafr Kanna | 1 : 2 | H. Raanana |
Round 27 | |||
12/04 - 19:00 | Hapoel Bueine | 0 : 0 | Tayibe |
12/04 - 18:00 | Hapoel Kafr Kanna | 2 : 2 | Maccabi Nujeidat Ahmad |
12/04 - 17:45 | H. Raanana | 1 : 0 | Ironi Baka |
12/04 - 17:40 | MS Tira | 2 : 2 | Kiryat Yam |
12/04 - 17:30 | Tzeirey Um El Fahem | 2 : 2 | Tzeirei Kafr Kanna |
12/04 - 17:00 | Hapoel Bnei Zalfa | 0 : 3 | Ironi Nesher |
12/04 - 15:00 | M. Kiryat Ata-Bialik | 3 : 0 | Hapoel Kaukab |
Round 26 | |||
09/04 - 22:00 | Ironi Nesher | 1 : 3 | M. Kiryat Ata-Bialik |
09/04 - 19:00 | Hapoel Kaukab | 0 : 2 | MS Tira |
09/04 - 19:00 | H. Migdal HaEmek | 3 : 2 | Tayibe |
โปรแกรมการแข่งขัน
ISRAEL: Liga Alef North | |||
Round 29 | |||
26/04 - 17:00 | Hapoel Bnei Zalfa | VS | Kiryat Yam |
26/04 - 17:00 | Hapoel Kafr Kanna | VS | Hapoel Kaukab |
26/04 - 17:00 | H. Raanana | VS | Tayibe |
26/04 - 17:00 | M. Kiryat Ata-Bialik | VS | Ironi Baka |
26/04 - 17:00 | M. Nazareth | VS | Ironi Nesher |
26/04 - 17:00 | MS Tira | VS | Tzeirei Kafr Kanna |
26/04 - 17:00 | Tzeirey Um El Fahem | VS | Hapoel Bueine |
26/04 - 17:40 | Maccabi Nujeidat Ahmad | VS | H. Migdal HaEmek |
Round 30 | |||
03/05 - 17:00 | Hapoel Kaukab | VS | M. Nazareth |
03/05 - 17:00 | H. Migdal HaEmek | VS | Tzeirey Um El Fahem |
03/05 - 17:00 | Ironi Baka | VS | Hapoel Bnei Zalfa |
03/05 - 17:00 | Ironi Nesher | VS | Maccabi Nujeidat Ahmad |
03/05 - 17:00 | Kiryat Yam | VS | Hapoel Kafr Kanna |
03/05 - 17:00 | Tayibe | VS | MS Tira |
03/05 - 17:00 | Tzeirei Kafr Kanna | VS | M. Kiryat Ata-Bialik |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Leumit League | H. Raanana | 28 | 20 | 5 | 3 | 53 | 15 | 38 | 65 | |
2. Promotion - Liga Alef - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs: ) | MS Tira | 28 | 15 | 8 | 5 | 52 | 27 | 25 | 53 | |
3. Promotion - Liga Alef - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs: ) | M. Kiryat Ata-Bialik | 28 | 16 | 5 | 7 | 40 | 21 | 19 | 53 | |
4. Promotion - Liga Alef - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs: ) | Kiryat Yam | 28 | 15 | 7 | 6 | 53 | 28 | 25 | 52 | |
5. Promotion - Liga Alef - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs: ) | Ironi Baka | 28 | 15 | 7 | 6 | 43 | 24 | 19 | 52 | |
6. | Hapoel Bnei Zalfa | 28 | 11 | 4 | 13 | 43 | 42 | 1 | 37 | |
7. | Tzeirei Kafr Kanna | 28 | 9 | 9 | 10 | 43 | 47 | -4 | 36 | |
8. | Hapoel Bueine | 28 | 9 | 10 | 9 | 37 | 35 | 2 | 33 | |
9. | M. Nazareth | 28 | 13 | 5 | 10 | 36 | 34 | 2 | 32 | |
10. | Ironi Nesher | 28 | 8 | 7 | 13 | 29 | 40 | -11 | 31 | |
11. | H. Migdal HaEmek | 28 | 8 | 7 | 13 | 29 | 43 | -14 | 31 | |
12. | Tzeirey Um El Fahem | 28 | 8 | 7 | 13 | 34 | 49 | -15 | 31 | |
13. | Hapoel Kafr Kanna | 28 | 6 | 10 | 12 | 34 | 51 | -17 | 28 | |
14. Liga Alef - Relegation (Relegation) | Tayibe | 28 | 5 | 9 | 14 | 32 | 42 | -10 | 24 | |
15. Relegation | Maccabi Nujeidat Ahmad | 28 | 5 | 9 | 14 | 18 | 44 | -26 | 24 |