FA Cup
ผลการแข่งขัน
CHINA: FA Cup | |||
1/128-finals | |||
17/03 - 14:30 | Chongqing Chunlei | 2 : 5 | Dalian Kuncheng |
17/03 - 13:30 | Qingdao Elite | 2 : 0 | Shanxi Longcheng |
17/03 - 13:00 | Shanghai Segenda | 7 : 0 | Nanning Juding |
16/03 - 18:00 | Changchun Xidu | 1 : 0 | Lanzhou Hailu |
16/03 - 14:30 | Gannan | 1 : 2 | Fuzhou Changle Jingangtui |
16/03 - 14:30 | Qujing Yibu | 1 : 0 | Xian Hi-Tech |
16/03 - 14:30 | Shenzhen Jixiang | 3 : 0 | Inner Mongolia |
16/03 - 14:00 | Dezhou Haishan | 4 : 2 | Guangdong Shudihong |
16/03 - 14:00 | Xiamen Lujian Tiancheng | 2 : 4 | Xian Ronghai |
16/03 - 13:30 | Shanghai Changning | 5 : 0 | Quanzhou Qinggong |
16/03 - 13:00 | Ningo Shoufa | 0 : 2 | Jiangsu Nan Dongsheng |
15/03 - 18:30 | Guangxi Bushan | 2 : 0 | Ningxia Pingluo |
15/03 - 14:30 | Qianxinan Xu Fengtang | 3 : 0 | Wuhan Xiaoma |
15/03 - 14:00 | Hangzhou Wuyue | 3 : 0 | Ningxia Renfangzhong |
15/03 - 13:00 | Shanghai Shenshui | 3 : 0 | Shanghai Tongji |
15/03 - 13:00 | Shanxi Xiangyu | 4 : 1 | Qingdao Kunpeng |
โปรแกรมการแข่งขัน
CHINA: FA Cup | |||
1/64-finals | |||
20/04 - 13:00 | Changchun Xidu | VS | Shaanxi Union |
20/04 - 13:00 | Dalian Kuncheng | VS | Quanzhou Yassin |
20/04 - 13:00 | Dezhou Haishan | VS | Taian Tiankuang |
20/04 - 13:00 | Fuzhou Changle Jingangtui | VS | Hunan Billows |
20/04 - 13:00 | Guangxi Bushan | VS | Rizhao Yuqi |
20/04 - 13:00 | Hangzhou Wuyue | VS | Nantong Haimen |
20/04 - 13:00 | Jiangsu Nan Dongsheng | VS | Langfang Glory City |
20/04 - 13:00 | Qianxinan Xu Fengtang | VS | Shenzhen Juniors |
20/04 - 13:00 | Qingdao Elite | VS | Hubei Istar |
20/04 - 13:00 | Qujing Yibu | VS | Guangxi Hengchen |
20/04 - 13:00 | Shanghai Changning | VS | Jiangxi Dark Horse |
20/04 - 13:00 | Shanghai Segenda | VS | Ganzhou Ruishi |
20/04 - 13:00 | Shanghai Shenshui | VS | Haikou Mingcheng |
20/04 - 13:00 | Shanxi Xiangyu | VS | Beijing Technology |
20/04 - 13:00 | Shenzhen Jixiang | VS | Guangxi Lanhang |
20/04 - 13:00 | Xian Ronghai | VS | Guangdong GZ-Power |
ตารางคะแนน
1/128-finals
1/64-finals
Shanghai Shenshui
3
Shanghai Tongji 0
Haikou Mingcheng
Hangzhou Wuyue
3
Ningxia Renfangzhong 0
Nantong Haimen
Xiamen Lujian Tiancheng 2
Xian Ronghai
4
Guangdong GZ-Power
Guangxi Bushan
2
Ningxia Pingluo 0
Rizhao Yuqi
Qujing Yibu
1
Xian Hi-Tech 0
Guangxi Hengchen
Chongqing Chunlei 2
Dalian Kuncheng
5
Quanzhou Yassin
Ningo Shoufa 0
Jiangsu Nan Dongsheng
2
Langfang Glory City
Shanghai Changning
5
Quanzhou Qinggong 0
Jiangxi Dark Horse
Shenzhen Jixiang
3
Inner Mongolia 0
Guangxi Lanhang
Shanxi Xiangyu
4
Qingdao Kunpeng 1
Beijing Technology
Qianxinan Xu Fengtang
3
Wuhan Xiaoma 0
Shenzhen Juniors
Qingdao Elite
2
Shanxi Longcheng 0
Hubei Istar
Gannan 1
Fuzhou Changle Jingangtui
2
Hunan Billows
Dezhou Haishan
4
Guangdong Shudihong 2
Taian Tiankuang
Changchun Xidu
1
Lanzhou Hailu 0
Shaanxi Union
Shanghai Segenda
7
Nanning Juding 0
Ganzhou Ruishi
Shanghai Shenshui
Haikou Mingcheng
Hangzhou Wuyue
Nantong Haimen
Xian Ronghai
Guangdong GZ-Power
Guangxi Bushan
Rizhao Yuqi
Qujing Yibu
Guangxi Hengchen
Dalian Kuncheng
Quanzhou Yassin
Jiangsu Nan Dongsheng
Langfang Glory City
Shanghai Changning
Jiangxi Dark Horse
Shenzhen Jixiang
Guangxi Lanhang
Shanxi Xiangyu
Beijing Technology
Qianxinan Xu Fengtang
Shenzhen Juniors
Qingdao Elite
Hubei Istar
Fuzhou Changle Jingangtui
Hunan Billows
Dezhou Haishan
Taian Tiankuang
Changchun Xidu
Shaanxi Union
Shanghai Segenda
Ganzhou Ruishi