Elite One
ผลการแข่งขัน
CAMEROON: Elite One - Relegation Group | |||
Round 2 | |||
28/03 - 23:15 | UMS de Loum | 0 : 0 | APEJES Academy |
CAMEROON: Elite One - Championship Group | |||
Round 2 | |||
28/03 - 23:00 | Yong Sports Academy | 3 : 2 | Dynamo Douala |
CAMEROON: Elite One - Relegation Group | |||
Round 2 | |||
28/03 - 22:45 | Union Douala | 1 : 0 | Aigle Royal |
CAMEROON: Elite One - Championship Group | |||
Round 2 | |||
28/03 - 22:00 | Cotonsport | 1 : 0 | Colombe |
CAMEROON: Elite One - Relegation Group | |||
Round 2 | |||
28/03 - 21:00 | Les Astres | 3 : 0 | Bamenda |
28/03 - 20:30 | Fauve Azur Elite | 2 : 3 | Fortuna Mfou |
CAMEROON: Elite One - Championship Group | |||
Round 2 | |||
28/03 - 20:30 | Gazelle | 0 : 1 | Victoria United |
28/03 - 20:00 | Stade Renard | 1 : 1 | Canon Yaounde |
CAMEROON: Elite One - Relegation Group | |||
Round 2 | |||
27/03 - 21:00 | Fovu Baham | 3 : 2 | Avion Academy |
CAMEROON: Elite One - Championship Group | |||
Round 1 | |||
25/03 - 22:00 | Stade Renard | 1 : 1 | Cotonsport |
25/03 - 20:00 | Yong Sports Academy | 1 : 0 | Gazelle |
24/03 - 22:00 | Dynamo Douala | 0 : 1 | Victoria United |
CAMEROON: Elite One - Relegation Group | |||
Round 1 | |||
24/03 - 21:00 | Bamboutos FC | 0 : 0 | Fauve Azur Elite |
CAMEROON: Elite One - Championship Group | |||
Round 1 | |||
24/03 - 20:00 | Canon Yaounde | 0 : 1 | Colombe |
โปรแกรมการแข่งขัน
CAMEROON: Elite One - Relegation Group | |||
Round 3 | |||
31/03 - 20:00 | Aigle Royal | VS | Avion Academy |
31/03 - 20:00 | APEJES Academy | VS | Les Astres |
31/03 - 20:00 | Bamboutos FC | VS | UMS de Loum |
31/03 - 20:00 | Bamenda | VS | Union Douala |
CAMEROON: Elite One - Championship Group | |||
Round 3 | |||
31/03 - 20:00 | Canon Yaounde | VS | Cotonsport |
31/03 - 20:00 | Colombe | VS | Stade Renard |
31/03 - 20:00 | Dynamo Douala | VS | Gazelle |
CAMEROON: Elite One - Relegation Group | |||
Round 3 | |||
31/03 - 20:00 | Fauve Azur Elite | VS | Fovu Baham |
CAMEROON: Elite One - Championship Group | |||
Round 3 | |||
31/03 - 20:00 | Victoria United | VS | Yong Sports Academy |
CAMEROON: Elite One - Relegation Group | |||
Round 4 | |||
03/04 - 20:00 | Avion Academy | VS | Bamenda |
03/04 - 20:00 | Fovu Baham | VS | Aigle Royal |
CAMEROON: Elite One - Championship Group | |||
Round 4 | |||
03/04 - 20:00 | Gazelle | VS | Cotonsport |
CAMEROON: Elite One - Relegation Group | |||
Round 4 | |||
03/04 - 20:00 | UMS de Loum | VS | Fortuna Mfou |
03/04 - 20:00 | Union Douala | VS | APEJES Academy |
CAMEROON: Elite One - Championship Group | |||
Round 4 | |||
03/04 - 20:00 | Yong Sports Academy | VS | Stade Renard |
04/04 - 20:00 | Dynamo Douala | VS | Canon Yaounde |
CAMEROON: Elite One - Relegation Group | |||
Round 4 | |||
04/04 - 20:00 | Les Astres | VS | Bamboutos FC |
CAMEROON: Elite One - Championship Group | |||
Round 4 | |||
04/04 - 20:00 | Victoria United | VS | Colombe |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. | Union Douala | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 3 | |
2. | Les Astres | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 0 | 1 | |
3. | Fortuna Mfou | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 0 | 1 | |
4. | Fovu Baham | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 0 | 1 | |
5. | Bamenda | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 0 | 1 | |
6. | Aigle Royal | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 0 | 1 | |
7. Relegation - Elite Two | UMS de Loum | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 0 | 1 | |
8. Relegation - Elite Two | Bamboutos FC | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | |
9. Relegation - Elite Two | Fauve Azur Elite | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | |
10. Relegation - Elite Two | APEJES Academy | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |