Third League - South-West
ผลการแข่งขัน
BULGARIA: Third League - South-West | |||
Round 26 | |||
23/03 - 21:30 | Vitosha Bistritsa | 1 : 1 | CSKA Sofia II |
23/03 - 20:00 | Balkan Botevgrad | 1 : 1 | Razlog |
23/03 - 20:00 | CSKA 1948 Sofia III | 2 : 0 | Hebar 2 |
23/03 - 20:00 | Levski Sofia II | 4 : 2 | Oborishte |
23/03 - 20:00 | Minyor Pernik | 1 : 1 | Botev Ihtiman |
23/03 - 20:00 | Septemvri Simitli | 2 : 0 | Bansko |
23/03 - 20:00 | Septemvri Sofia 2 | 2 : 0 | Rilski Sportist |
23/03 - 20:00 | Slivnishki Geroy | 3 : 0 | Chavdar Etropole |
23/03 - 20:00 | Vihren | 2 : 2 | Kyustendil |
Round 25 | |||
16/03 - 20:00 | Bansko | 0 : 1 | Minyor Pernik |
16/03 - 20:00 | Chavdar Etropole | 0 : 3 | CSKA 1948 Sofia III |
16/03 - 20:00 | CSKA Sofia II | 1 : 1 | Vihren |
16/03 - 20:00 | Hebar 2 | 1 : 1 | Balkan Botevgrad |
16/03 - 20:00 | Kyustendil | 3 : 3 | Septemvri Simitli |
16/03 - 20:00 | Oborishte | 5 : 2 | Kostinbrod |
16/03 - 20:00 | Razlog | 1 : 1 | Levski Sofia II |
16/03 - 20:00 | Rilski Sportist | 0 : 0 | Slivnishki Geroy |
15/03 - 20:00 | Botev Ihtiman | 1 : 0 | Septemvri Sofia 2 |
Round 24 | |||
10/03 - 16:00 | Levski Sofia II | 1 : 1 | Hebar 2 |
โปรแกรมการแข่งขัน
BULGARIA: Third League - South-West | |||
Round 26 | |||
23/03 - 20:00 | Kostinbrod | VS | Slavia Sofia 2 |
Round 27 | |||
30/03 - 20:00 | Botev Ihtiman | VS | Septemvri Simitli |
30/03 - 20:00 | CSKA Sofia II | VS | Kostinbrod |
30/03 - 20:00 | Hebar 2 | VS | Slivnishki Geroy |
30/03 - 20:00 | Oborishte | VS | Balkan Botevgrad |
30/03 - 20:00 | Razlog | VS | CSKA 1948 Sofia III |
30/03 - 20:00 | Rilski Sportist | VS | Minyor Pernik |
30/03 - 20:00 | Slavia Sofia 2 | VS | Levski Sofia II |
30/03 - 20:00 | Vitosha Bistritsa | VS | Vihren |
Round 28 | |||
06/04 - 20:00 | CSKA 1948 Sofia III | VS | Oborishte |
06/04 - 20:00 | Kostinbrod | VS | Vitosha Bistritsa |
06/04 - 20:00 | Kyustendil | VS | Botev Ihtiman |
06/04 - 20:00 | Levski Sofia II | VS | CSKA Sofia II |
06/04 - 20:00 | Septemvri Simitli | VS | Rilski Sportist |
06/04 - 20:00 | Septemvri Sofia 2 | VS | Hebar 2 |
06/04 - 20:00 | Slivnishki Geroy | VS | Razlog |
06/04 - 20:00 | Vihren | VS | Bansko |
Round 29 | |||
13/04 - 20:00 | CSKA Sofia II | VS | Balkan Botevgrad |
13/04 - 20:00 | Hebar 2 | VS | Minyor Pernik |
13/04 - 20:00 | Kostinbrod | VS | Vihren |
13/04 - 20:00 | Oborishte | VS | Slivnishki Geroy |
13/04 - 20:00 | Razlog | VS | Septemvri Sofia 2 |
13/04 - 20:00 | Rilski Sportist | VS | Kyustendil |
13/04 - 20:00 | Slavia Sofia 2 | VS | CSKA 1948 Sofia III |
13/04 - 20:00 | Vitosha Bistritsa | VS | Levski Sofia II |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Vtora liga | Minyor Pernik | 26 | 21 | 3 | 2 | 51 | 18 | 33 | 66 | |
2. | CSKA Sofia II | 25 | 19 | 2 | 4 | 45 | 19 | 26 | 59 | |
3. | Vihren | 26 | 13 | 5 | 8 | 38 | 32 | 6 | 44 | |
4. | Balkan Botevgrad | 26 | 12 | 7 | 7 | 48 | 41 | 7 | 43 | |
5. | Slivnishki Geroy | 26 | 12 | 7 | 7 | 35 | 30 | 5 | 43 | |
6. | Botev Ihtiman | 26 | 11 | 7 | 8 | 40 | 38 | 2 | 40 | |
7. | Rilski Sportist | 26 | 12 | 2 | 12 | 39 | 39 | 0 | 38 | |
8. | Levski Sofia II | 26 | 11 | 4 | 11 | 45 | 35 | 10 | 37 | |
9. | Kyustendil | 26 | 10 | 6 | 10 | 45 | 35 | 10 | 36 | |
10. | Bansko | 26 | 9 | 7 | 10 | 31 | 36 | -5 | 34 | |
11. | Septemvri Sofia 2 | 26 | 9 | 6 | 11 | 35 | 33 | 2 | 33 | |
12. | Vitosha Bistritsa | 25 | 9 | 5 | 11 | 19 | 21 | -2 | 32 | |
13. | CSKA 1948 Sofia III | 26 | 9 | 5 | 12 | 36 | 38 | -2 | 32 | |
14. | Septemvri Simitli | 26 | 7 | 8 | 11 | 34 | 38 | -4 | 29 | |
15. | Kostinbrod | 25 | 6 | 7 | 12 | 29 | 46 | -17 | 25 | |
16. | Hebar 2 | 26 | 7 | 4 | 15 | 26 | 36 | -10 | 25 | |
17. | Slavia Sofia 2 | 25 | 7 | 3 | 15 | 33 | 48 | -15 | 24 | |
18. Relegation | Oborishte | 26 | 6 | 5 | 15 | 30 | 61 | -31 | 23 | |
19. Relegation | Razlog | 26 | 5 | 5 | 16 | 19 | 42 | -23 | 20 |