Second Amateur Division Group VFV A
ผลการแข่งขัน
BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV A | |||
Round 29 | |||
24/03 - 21:00 | Petegem | 1 : 6 | Aalst |
24/03 - 21:00 | Voorde Appelterre | 0 : 0 | Oudenaarde |
24/03 - 21:00 | Wetteren | 2 : 5 | Merelbeke |
24/03 - 02:00 | Gullegem | 2 : 3 | Olsa Brakel |
24/03 - 02:00 | KRC Gent | 3 : 2 | Dikkelvenne |
24/03 - 02:00 | Mandel United | 0 : 4 | Cercle Brugge KSV 2 |
24/03 - 02:00 | Ninove | 2 : 1 | KRC Harelbeke |
24/03 - 02:00 | Torhout | 0 : 6 | Zelzate |
24/03 - 01:30 | Oostkamp | 1 : 5 | Waregem 2 |
Round 28 | |||
17/03 - 21:00 | KRC Harelbeke | 2 : 3 | Gullegem |
17/03 - 21:00 | Merelbeke | 2 : 0 | Dikkelvenne |
17/03 - 21:00 | Olsa Brakel | 0 : 3 | Voorde Appelterre |
17/03 - 21:00 | Zelzate | 3 : 1 | Petegem |
17/03 - 02:00 | Mandel United | 0 : 1 | Ninove |
17/03 - 02:00 | Oudenaarde | 0 : 1 | Aalst |
17/03 - 01:30 | Torhout | 4 : 1 | Wetteren |
17/03 - 01:00 | Waregem 2 | 1 : 1 | KRC Gent |
โปรแกรมการแข่งขัน
BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV A | |||
Round 30 | |||
31/03 - 02:00 | Dikkelvenne | VS | Petegem |
06/04 - 23:30 | Waregem 2 | VS | Torhout |
07/04 - 00:30 | Oudenaarde | VS | Mandel United |
07/04 - 01:00 | KRC Gent | VS | Voorde Appelterre |
07/04 - 01:00 | Merelbeke | VS | Gullegem |
07/04 - 20:00 | Aalst | VS | Oostkamp |
07/04 - 20:00 | Cercle Brugge KSV 2 | VS | Ninove |
07/04 - 20:00 | KRC Harelbeke | VS | Olsa Brakel |
07/04 - 20:00 | Zelzate | VS | Wetteren |
Round 31 | |||
14/04 - 00:30 | Petegem | VS | Cercle Brugge KSV 2 |
14/04 - 00:30 | Torhout | VS | Merelbeke |
14/04 - 01:00 | Mandel United | VS | Waregem 2 |
14/04 - 01:00 | Ninove | VS | Dikkelvenne |
14/04 - 20:00 | Gullegem | VS | Zelzate |
14/04 - 20:00 | KRC Harelbeke | VS | Oudenaarde |
14/04 - 20:00 | Olsa Brakel | VS | Aalst |
14/04 - 21:00 | Voorde Appelterre | VS | Wetteren |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - National Division 1 | Aalst | 29 | 16 | 7 | 6 | 49 | 28 | 21 | 55 | |
2. Promotion - Second Amateur Division Group ACFF (Play Offs: ) | Ninove | 29 | 15 | 7 | 7 | 47 | 35 | 12 | 52 | |
3. Promotion - Second Amateur Division Group ACFF (Play Offs: ) | Merelbeke | 29 | 14 | 6 | 9 | 57 | 36 | 21 | 48 | |
4. Promotion - Second Amateur Division Group ACFF (Play Offs: ) | Dikkelvenne | 29 | 12 | 10 | 7 | 57 | 42 | 15 | 46 | |
5. | Cercle Brugge KSV 2 | 29 | 13 | 5 | 11 | 55 | 43 | 12 | 44 | |
6. | Voorde Appelterre | 29 | 12 | 7 | 10 | 45 | 47 | -2 | 43 | |
7. | Oostkamp | 29 | 12 | 7 | 10 | 50 | 56 | -6 | 43 | |
8. | Gullegem | 29 | 12 | 4 | 13 | 49 | 54 | -5 | 40 | |
9. | Waregem 2 | 29 | 11 | 6 | 12 | 43 | 39 | 4 | 39 | |
10. | Oudenaarde | 29 | 10 | 9 | 10 | 35 | 35 | 0 | 39 | |
11. | Olsa Brakel | 29 | 11 | 5 | 13 | 34 | 34 | 0 | 38 | |
12. | Torhout | 29 | 10 | 8 | 11 | 41 | 55 | -14 | 38 | |
13. | Zelzate | 29 | 10 | 6 | 13 | 51 | 52 | -1 | 36 | |
14. | KRC Gent | 29 | 10 | 6 | 13 | 45 | 48 | -3 | 36 | |
15. | Mandel United | 29 | 10 | 6 | 13 | 26 | 35 | -9 | 36 | |
16. Second Amateur Division Play Offs (Relegation) | KRC Harelbeke | 29 | 7 | 10 | 12 | 40 | 50 | -10 | 31 | |
17. Relegation | Petegem | 29 | 7 | 8 | 14 | 40 | 54 | -14 | 29 |