Torneo Federal
ผลการแข่งขัน
ARGENTINA: Torneo Federal | |||
Round 1 | |||
26/03 - 06:30 | Sportivo Belgrano | 1 : 0 | Sportivo Las Parejas |
24/03 - 07:00 | Juventud U.U. | 0 : 0 | Argentino MM |
24/03 - 06:30 | Douglas Haig | 1 : 1 | 9 de Julio Rafaela |
24/03 - 06:00 | Sarmiento Resistencia | 1 : 0 | Sol de America |
24/03 - 03:00 | Huracan Las Heras | 2 : 1 | Sportivo Estudiantes |
24/03 - 03:00 | San Martin Formosa | 3 : 0 | Union Sunchales |
24/03 - 03:00 | Villa Mitre | 2 : 0 | Santamarina |
24/03 - 02:30 | Gimnasia E.R. | 0 : 1 | El Linqueno |
24/03 - 02:30 | Sol de Mayo | 1 : 0 | Deportivo Rincon |
24/03 - 02:00 | Ciudad Bolivar | 2 : 1 | Gutierrez Mendoza |
24/03 - 02:00 | Deportivo Camioneros | 0 : 1 | San Martin Mendoza |
24/03 - 02:00 | Ferro Gen. Pico | 0 : 0 | Biblioteca Atenas |
24/03 - 02:00 | Independiente Chivilcoy | 3 : 1 | Def. Pronunciamiento |
24/03 - 01:00 | Germinal | 3 : 0 | Circulo Deportivo |
23/03 - 08:05 | Juventud Antoniana | 0 : 0 | Crucero del Norte |
23/03 - 07:30 | Sarmiento de La Banda | 1 : 0 | Boca Unidos |
23/03 - 02:00 | Kimberley | 2 : 0 | Cipolletti |
โปรแกรมการแข่งขัน
ARGENTINA: Torneo Federal | |||
Round 2 | |||
29/03 - 07:30 | San Martin Mendoza | VS | Juventud U.U. |
30/03 - 04:00 | Sportivo Estudiantes | VS | Biblioteca Atenas |
31/03 - 02:00 | Deportivo Rincon | VS | Kimberley |
31/03 - 02:30 | Argentino MM | VS | Ciudad Bolivar |
31/03 - 02:30 | Crucero del Norte | VS | Sarmiento Resistencia |
31/03 - 02:30 | Villa Mitre | VS | Sansinena |
31/03 - 05:00 | Santamarina | VS | Germinal |
31/03 - 05:00 | Union Sunchales | VS | Sarmiento de La Banda |
01/04 - 01:00 | Circulo Deportivo | VS | Sol de Mayo |
01/04 - 02:00 | Def. Pronunciamiento | VS | Douglas Haig |
01/04 - 02:00 | Deportivo Camioneros | VS | Ferro Gen. Pico |
01/04 - 02:30 | El Linqueno | VS | Independiente Chivilcoy |
01/04 - 03:00 | Boca Unidos | VS | Central Norte |
01/04 - 03:00 | Sol de America | VS | San Martin Formosa |
01/04 - 03:30 | 9 de Julio Rafaela | VS | Sportivo Belgrano |
01/04 - 04:00 | Cipolletti | VS | Olimpo Bahia Blanca |
02/04 - 02:30 | Gutierrez Mendoza | VS | Huracan Las Heras |
02/04 - 04:00 | Sportivo Las Parejas | VS | Defensores Belgrano VR |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Group 1 | ||||||||||
1. | Germinal | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | |
2. | Villa Mitre | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 3 | |
3. | Kimberley | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 3 | |
4. | Sol de Mayo | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 3 | |
5. | Olimpo Bahia Blanca | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
6. | Sansinena | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
7. | Deportivo Rincon | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
8. | Cipolletti | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
9. | Santamarina | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
Group 2 | ||||||||||
1. | Circulo Deportivo | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | -3 | 0 | |
2. | Huracan Las Heras | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | |
3. | Ciudad Bolivar | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | |
4. | San Martin Mendoza | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 3 | |
5. | Juventud U.U. | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | |
6. | Ferro Gen. Pico | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | |
7. | Biblioteca Atenas | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | |
8. | Argentino MM | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | |
9. | Gutierrez Mendoza | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
10. | Sportivo Estudiantes | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
Group 3 | ||||||||||
1. | Deportivo Camioneros | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
2. | Independiente Chivilcoy | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | |
3. | Sportivo Belgrano | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 3 | |
4. | El Linqueno | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 3 | |
5. | Douglas Haig | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | |
6. | 9 de Julio Rafaela | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | |
7. | Defensores Belgrano VR | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
8. | Gimnasia E.R. | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
9. | Sportivo Las Parejas | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
Group 4 | ||||||||||
1. Torneo Federal (Losers stage: ) | Def. Pronunciamiento | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | -2 | 0 | |
2. Promotion - Torneo Federal (Winners stage: ) | San Martin Formosa | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | |
3. Promotion - Torneo Federal (Winners stage: ) | Sarmiento Resistencia | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 3 | |
4. Promotion - Torneo Federal (Winners stage: ) | Sarmiento de La Banda | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 3 | |
5. Promotion - Torneo Federal (Winners stage: ) | Juventud Antoniana | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | |
6. Torneo Federal (Losers stage: ) | Crucero del Norte | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | |
7. Torneo Federal (Losers stage: ) | Central Norte | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
8. Torneo Federal (Losers stage: ) | Boca Unidos | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
9. Torneo Federal (Losers stage: ) | Sol de America | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 |